Ultrasonic mitar shigar dumama inji

Takaitaccen Bayani:

An yi amfani da inverter na IGBT, babban inganci da ƙarancin kuzarin makamashi

Zai iya aiki gaba ɗaya tare da sake zagayowar aiki 100% kuma saita 100% a kowane kaya

Zai iya maye gurbin hanyar dumama ta al'ada kamar dumama ta hanyar ƙona gawayi gishiri gas da mai

Mitar aiki 10-30Khz, iko 30-250KW

Nunin dijital da ƙaramin ƙira, nauyin nauyi, mai sauƙi don shigarwa da aiki

Fasaha mai sauyawa mai laushi da tsarin kariya ta madaidaiciya suna haɓaka aminci mai kyau.

Za a iya sanye take da tsarin gano zafin zafin infrared (ZABI)

Ruwa sanyaya tsarin, chiller yana samuwa


Bayanin samfur

Alamar samfur

Ultrasonic shigar da kayan aikin dumama

An yi amfani da inverter na IGBT, babban inganci da ƙarancin kuzarin makamashi

Zai iya aiki gaba ɗaya tare da sake zagayowar aiki 100% kuma saita 100% a kowane kaya

Zai iya maye gurbin hanyar dumama ta al'ada kamar dumama ta hanyar ƙona gawayi gishiri gas da mai

Mitar aiki 10-30Khz, iko 30-250KW

Nunin dijital da ƙaramin ƙira, nauyin nauyi, mai sauƙi don shigarwa da aiki

Fasaha mai sauyawa mai laushi da tsarin kariya ta madaidaiciya suna haɓaka aminci mai kyau.

Za a iya sanye take da tsarin gano zafin zafin infrared (ZABI)

Ruwa sanyaya tsarin, chiller yana samuwa

Amfanin annealing tare da dumama induction:

Model Saukewa: SSF-30 Saukewa: SSF-50 Saukewa: SSF-60 Saukewa: SSF-80 Saukewa: SSF-120 Saukewa: SSF-160
Ƙimar wutar lantarki mai ƙima 30 KW 40 KW 60KW 80KW 120 KW 160 KW
Yawan Aiki 10-30 KHz 10-30 KHz 10-30 KHz 10-30 KHz 10-30 KHz 8-15 KHz
Ƙarfin Wuta 38 KVA 50 KVA 75 KVA 100 KVA 150 KVA 200 KVA
Ƙarfin Shigarwa 380V/50Hz ko 400V 3 phase 4lines
Voltage aiki Saukewa: 342V-430V
Shigar Yanzu 48A 63A 97A 135A 195A 240A
Sanyaya/Ruwa /Kwarara Ƙarfin wutar lantarki 27L/min 32L/min 40L/min 33L/min 56L/min 56L/min
(0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa)
Gidan wuta 26L/min 29L/min 41L/min 32L/min 68L/min 68L/min
(0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa) (0.1Mpa)
Nauyi Ƙarfin wutar lantarki 39KG 60KG 68KG 99KG 130KG 140KG
Gidan wuta 29KG 34KG 53KG 63 KG 88KG 120KG
Girma

(mm)

Ƙarfin wutar lantarki 365*500*790 405*505*860 400*540*970 750*500*1040 550*600*1380 550*600*1380
Gidan wuta 320*320*310 320*360*310 410*470*385 410*470*385 405*555*380 810*410*440

Aikace-aikace

Don ƙarshen mashaya ko preheat kafin zafin ƙwanƙwasa don ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da samfuri, teburin da ke ƙasa don tunani kawai

Diamita (mm) Tsawon zafi (mm) Production/Min Samfurin injin
16 40 15-20 Saukewa: SSF-30
18-20 40 15-20 Saukewa: SSF-50
22-24 50 15-20 Saukewa: SSF-60
27-30 50 15-20 Saukewa: SSF-80
32-40 50 15-20 Saukewa: SSF-120

Ƙarfafawa: Don gindin shaft ko wasu sassan ƙarfe na dumama, buƙatar sanin taurin da zurfin

Brazing dogon mashaya mashaya zafi magani

Dumama bututu don samar da gwiwar hannu, zafi bender

Me yasa za mu zabi mu?

1 Fiye da shekaru 20 na gwaninta a masana'antar dumama
2 Gwajin kyauta don zaɓar ƙirar injin kafin siyan
3 Binciken ƙirar samfur yana haɓakawa da kulawa ta ƙungiyar Injiniya Duolin, sabis na rayuwar injin
4 Gwada injin a matsayin buƙatun dumama abokin ciniki da tsufa sama da awanni 6 don ba da tabbacin inganci mai kyau
5 Ba da littafin shigarwa da jagorar matsala
6 Yi amfani da shahararrun kayan haɗin Infineon Omron Schneider don tabbatar da ingancin kayan


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana